1
ช่องสำรอง

ตารางถ่ายทอดสด

England Premier League
31/10/2020
03:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
คริสตัลพาเลซ
Thailand Thai Premier League
30/10/2020
18:30
สุพรรณบุรี
VS
โปลิศ เทโร
France Ligue 1
31/10/2020
03:00
มาร์เซย
VS
ล็องส์
Spain LaLiga
31/10/2020
03:00
เอย์บาร์
VS
กาดิซ
Germany Bundesliga
31/10/2020
02:30
ชาลเก้ 04
VS
สตุทท์การ์ดต
Egypt Premier League
30/10/2020
20:01
อีเอ็นพีพีไอ
VS
ฏ็อนฏอ
30/10/2020
22:30
เอล กัวน่า
VS
ฮาราส เอล โฮดูด
31/10/2020
01:00
อัล มาสรี
VS
วาดี้ เดกลา
Jordan Premier League
30/10/2020
22:00
Maardu
VS
Shabab Al Ahli
Kuwait Premier League
30/10/2020
21:30
ไคตัน
VS
อัล ฟาฮาฮีล
Serbia Super Liga
31/10/2020
00:00
วอยวอดีนา
VS
บัซคา ปาลังกา
Ecuador Serie A
31/10/2020
07:00
คูเอนก้า
VS
เอล นาซิอองนาล
Poland Polish Cup
30/10/2020
18:30
Garbarnia Krakow
VS
Chojniczanka
30/10/2020
23:00
อาร์ก้า กดิเนีย
VS
โคโรน่า
31/10/2020
02:00
แอลเคเอส ลอดส์
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
Portugal Primeira Liga
31/10/2020
03:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
ปอร์โต้
Brazil Serie B
31/10/2020
05:15
วิตอเรีย
VS
เกรมิโอ้ บราซิล
31/10/2020
07:30
กรูเซย์รู
VS
ปารานา
Belgium Jupiler League
31/10/2020
02:45
เคอาร์ซี เกงค์
VS
เคเอเอส ยูเปน
Mexico Primera Division
31/10/2020
08:30
เนกาซ่า
VS
เดปอร์ติโว โตลูกา
Armenia Premier League
30/10/2020
18:00
อรารัต อาร์เมเนีย
VS
อลาชเคิร์ท
30/10/2020
18:00
ชีรัค
VS
โนอาห์
30/10/2020
18:30
lori
VS
Urartu
Chile Primera Division
30/10/2020
21:00
อันโตฟากัสต้า
VS
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
Kuwait Cup
30/10/2020
22:00
อัล มาสรี
VS
อัล อราบี
Romania Liga 1
30/10/2020
23:00
อาร์เจส ปีเตสตี
VS
โวลุนทารี่
31/10/2020
02:00
ดินาโม บูคาเรสต์
VS
แอสตรา กิอูรกุย
Vietnam V-League
30/10/2020
17:00
Binh Duong
VS
Hong Linh Ha Tinh
30/10/2020
19:15
ทีพี โฮจิมินห์
VS
ฮอง อันห์ ยาลาย
Argentina Primera Division
31/10/2020
05:00
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
พาโตรนาโต้
31/10/2020
07:15
ทัลเลเรส กอร์โดบา
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
Austria Erste Liga
31/10/2020
00:30
แวคเกอร์ อินส์บรุค
VS
เอสวี ฮอร์น
31/10/2020
00:30
Vorwarts Steyr
VS
Floridsdorfer
31/10/2020
00:30
ลาฟนิทซ์
VS
คัพเฟ่นเบิร์ก
31/10/2020
00:30
จูเนียร์
VS
กราเซอร์
BULGARIA: Parva Liga
30/10/2020
22:00
เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
VS
ซีเอสเคเอ 1948
31/10/2020
00:15
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
VS
มอนตานา
Denmark 1st Division
31/10/2020
00:00
วีบอร์ก เอฟซี
VS
เฮลซิงเงอร์
31/10/2020
01:00
โคลดิ้ง
VS
ฮวิโดฟ
Denmark Superliga
31/10/2020
01:00
เวเจิล
VS
แรนเดอร์
England Championship
31/10/2020
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เรดดิ้ง
England FA Youth Cup
31/10/2020
00:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ U18
VS
แมนเชสเตอร์ซิตี้ U18
31/10/2020
02:45
เชลซี U18
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18
France National Championship
31/10/2020
00:00
Lyon Duchere
VS
Cholet
Germany 2. Bundesliga
31/10/2020
00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
ไฮเดนไฮม์
Kazakhstan Premier League
30/10/2020
15:00
ออร์ดาบาซี่ย์
VS
โทบอล คอสตาเนย์
30/10/2020
18:00
อัสตานา
VS
ไครัต อัลมาตี
30/10/2020
20:00
Kaisar
VS
Kaspiy
Netherlands Eerste Divisie
31/10/2020
00:44
เฮลมอนด์ สปอร์ต
VS
เอ็มวีวี มาสทริสช์
31/10/2020
00:45
ยอง อาแจกซ์
VS
อัลเมเร่ ซิตี้
31/10/2020
03:00
เอ็นเอซี เบรด้า
VS
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
31/10/2020
03:00
FC ออสส์
VS
เดอ กราฟแช็พ
Peru Primera Division
30/10/2020
23:01
สปอร์ต บอยส์
VS
สปอร์ต ฮวนคาโย่
31/10/2020
01:15
Alianza Lima
VS
Deportivo Municipal
Poland Ekstraklasa
31/10/2020
01:30
โปกอน เซซิน
VS
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
Russia PFL. Group 1
30/10/2020
17:00
Krasnodar III
VS
SKA
Russia Youth League
30/10/2020
18:00
Akhmat
VS
Krasnodar II
Saudi Arabia Saudi Professional League
30/10/2020
19:40
อัล ไอน์
VS
อัล ฟาเตห์
30/10/2020
23:50
อัล เวห์ดัต
VS
อัล ไฟซาลี่
Switzerland Challenge League
31/10/2020
01:00
ธูน
VS
อาเรา
Turkey Super Lig
31/10/2020
00:00
ฟาติห์ คารากุมรุค
VS
บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
31/10/2020
01:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
คาซิมปาซ่า
Turkey TFF 1. Lig
30/10/2020
23:00
ทูสลาสปอร์
VS
อัลเตย์
30/10/2020
23:00
บาลิเคเซอร์สปอร์
VS
อดาน่าสปอร์
Ukraine Premier League
31/10/2020
00:00
ชัคตาร์ดอแนตสก์
VS
มารียูปอล
Ukraine Second League
30/10/2020
19:00
Balkany Zorya
VS
Metallurg Lipetsk
United Arab Emirates UAE League
30/10/2020
21:15
อัจมาน
VS
ฮัทต้า คลับ
30/10/2020
21:15
อัล วาห์ดา อาบูดาบี
VS
อัล อาห์ลี ดูไบ
31/10/2020
00:00
อัล ไอน์
VS
อัล ชาร์จาห์
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
30/10/2020
18:00
ชนะศึก ต.สุรัตน์
VS
เพชรภูเขียว หจก.กุ๊ปกุ๊ปสุทธิ
30/10/2020
18:00
ถั่วเขียว มวยพักยกหนึ่งฮะเก๋า
VS
เพชรโท ไฟต์เตอร์มวยไทย
30/10/2020
18:00
รถเหล็ก น.อนุวัฒน์ยิมส์
VS
เชอรี่ บีเอสมวยไทยยิมส์
30/10/2020
18:00
เดชศักดา สจ.โต้งปราจีน
VS
คิมหล่วย เพชรพชรอะคาเดมี่
30/10/2020
18:00
สายเลือด ไทเกอร์มวยไทย
VS
พนมกร พยัคฆ์สิงห์ขร
30/10/2020
18:00
ยอดกล้า พ.วิเศษยิมส์
VS
แวววาว ว.วังพรม
30/10/2020
18:00
เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ
VS
มาลัยเงิน สมหวังไก่ย่าง
30/10/2020
18:00
ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด 789
VS
ศักดิ์สิทธิ์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
30/10/2020
18:00
รัตนน้อย ศิษย์ครูเพียร
VS
ขุนศึกเล็ก ยูฟ่าบูมเด็กเซียน
30/10/2020
18:00
ขุนศึกน้อย ยูฟ่าบูมเด็กเซียน
VS
พุฒิ น้ำดื่มหมี 77