คาสิโนออนไลน์

ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
ไบรท์ตัน
ลูตัน ทาวน์
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
18:15
อูเทรชท์
อาแจกซ์
20:30
NEC
วิเทสส์
20:30
FC Volendam
เฟเยนูร์ด
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
22:45
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VfL Bochum 1848
23:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
19:00
ลอริยองต์
แรนส์
21:00
Clermont
โมนาโก
21:00
ตูลูส
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
เม็ตซ์
แร็งส์
23:05
Lens
แบรสต์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
18:30
โบโลญญ่า
เอ็มโปลี
21:00
ฟิออเรนติน่า
อูดิเนเซ่
21:00
กายารี่
โฟรซิโนเน่
00:00
โรม่า
Monza
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
เรอัล มาดริด
เกรนาดา
22:15
อัลเมรีอา
มาจอร์กา
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เบติส
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

462 England - Women's Super League

Brighton W
19:00
Liverpool W
Everton W
20:00
West Ham W
Tottenham W
21:00
Aston Villa W
Leicester W
22:00
Bristol City W

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
19:30
Eintracht Braunschweig
นูเรมเบิร์ก
19:30
Kaiserslautern
Elversberg
19:30
Osnabrück

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Lustenau
20:30
Austria Klagenfurt
Hartberg
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sturm Graz
23:00
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
19:30
คลับ บรูกก์
Kortrijk
22:00
Union Saint-Gilloise
Anderlecht
00:30
Sint-Truiden
AS Eupen
01:15
เกนท์

556 Belgium - Challenger Pro League

Patro Eisden
19:30
RSC Anderlecht II
Deinze
22:00
Beerschot-Wilrijk
Standard Liège II
01:15
Francs Borains

224 Bulgaria - First League

Etar
17:45
CSKA 1948 Sofia
Arda
20:15
Lokomotiv Plovdiv
CSKA Sofia
22:45
Botev Vratsa

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Gorica
ดีนาโมซาเกร็บ
23:10
Varaždin

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Slovácko
Karviná
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sparta Praha
00:00
Slovan Liberec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hvidovre
20:00
Randers
Nordsjælland
20:00
Lyngby
Silkeborg
22:00
FC Copenhagen
Brøndby
00:00
Midtjylland

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:30
PAS Giannina
AEK Athens
00:00
Kifisia
PAOK
01:30
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
01:30
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Venezia
22:15
Modena

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
18:30
Cracovia Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
21:00
Puszcza Niepołomice
ŁKS Łódź
23:30
Widzew Lodz

20 Portugal - Liga Portugal

Casa Pia
22:30
Arouca
Estoril
01:00
Gil Vicente
เบนฟิกา
01:00
Vizela
บราก้า
03:30
Farense

155 Romania - Liga 1

Botoşani
22:15
Universitatea Craiova
Dinamo Bucureşti
01:00
Otelul

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
20:00
Racing Santander
Racing Ferrol
22:15
เลบันเต้
เลกาเนส
22:15
อัลกอร์กอน
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
Amorebieta
เอลเช่
03:00
SD Eibar

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
20:15
Stade Lausanne-Ouchy
Luzern
22:30
Zürich
Servette
22:30
ลูกาโน

404 Turkey - Super Lig

Alanyaspor
17:30
Adana Demirspor
Gaziantep F.K.
20:00
Samsunspor
Pendikspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Ankaragücü
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
17:30
Adanaspor
Bodrumspor
17:30
Altay
Sakaryaspor
20:00
Çorum Belediyespor
Ümraniyespor
23:00
Eyüpspor

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
07:00
Gimnasia La Plata
Vélez Sarsfield
03:00
Huracán
Instituto
03:00
Independiente
River Plate
05:15
Banfield

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:00
América
Cruz Azul
10:05
Tigres UANL
Atlas
05:00
León

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
07:30
Boston River
Cerro
20:00
Wanderers
Racing
03:00
ลิเวอร์พูล
Cerro Largo
06:00
Peñarol

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Kaizer Chiefs
TS Galaxy
22:45
Golden Arrows

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
21:00
ZED FC
ENPPI
21:00
Smouha
Pyramids FC
00:00
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
22:00
Ittihad Tanger
FAR Rabat
00:00
Mouloudia Oujda
Moghreb Tétouan
02:00
Chabab Mohammédia

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
21:00
Al Raed
Al Ittihad
00:00
Al Riyadh

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
Bengaluru

69697 Vietnam - V-League

Hong Linh Ha Tinh
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Song Lam Nghe An
18:00
Binh Dinh
FLC Thanh Hoa
18:00
Ha Noi
Công An Nhân Dân
19:15
Ho Chi Minh City

98 Australia - A-League Men

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
Macarthur
14:01
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

98 Australia - A-League Women

Melbourne City W
13:00
Adelaide United W
Western United W
13:00
Wellington Phoenix W
Perth Glory W
18:30
Central Coast Mariners W

99474 World - Club Friendlies 3

CF Montréal
07:30
Tampa Bay Rowdies
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30
โคโลราโด ราปิดส์
Iwaki
12:00
Fukushima United
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Arsenal Tula
15:00
Metallurg Lipetsk
SKA Khabarovsk
15:00
Fakel
Sokol Saratov
15:15
Torpedo Miass
Yenisey
16:30
Ufa
Sparta Praha II
17:00
Sokol Hostoun
Banga
17:00
Minija
Polonia Warszawa
17:00
Victoria Sulejowek
Slavia
17:00
MKK-Dnepr
Karlsruher SC
17:00
Kickers Offenbach
Roskilde
17:00
Næstved
มัลโม่
18:00
Falkenberg
Schott Mainz
19:00
FSV Frankfurt
Balingen
19:00
CfR Pforzheim
Vaprus
19:00
Flora
Shinnik
20:00
SKA Khabarovsk
Yenisey
20:00
Metalourg
Lysekloster
20:00
Brann II
Ansbach
20:00
Stuttgart II
Fremad Amager
20:00
Avarta
Leningradets
21:00
Yelimay Semey
Arsenal Tula
21:00
Dinamo Samarqand
Fakel
21:00
Makhachkala
Tammeka
21:30
Tartu Welco

99474 World - Club Friendlies 4

LDU Quito
07:30
Universidad Católica
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
Kataller Toyama
Mlada Boleslav II
16:00
Cidlina Novy Bydzov
Zimbru
17:00
Floreşti
Spartanii Selemet
19:00
Saxan
Tartu Kalev
23:00
Tallinna Kalev II